Dabarun ɗora ɗora ɓangarorin giciye don mai ɗaukar dabaran XCMG Liugong

Takaitaccen Bayani:

Aikace-aikace

Shaft na Sinanci XCMG ZL50GN Cross shaft, Sinanci XCMG LW300KN Cross shaft, Sinawa XCMG LW500FN Cross shaft, Sinawa XCMG LW400FN Cross shaft Sinanci SANY Syl953H5 Gishiri mai shinge, LIUGONG SL40W na Sinanci.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

giciye shaft

Domin akwai nau'ikan kayan gyara da yawa, ba za mu iya nuna su duka akan gidan yanar gizon ba. Da fatan za a ji daɗin tuntuɓar mu don takamaiman wasu.

amfani

1. Muna samar muku da samfuran asali da na bayan gida
2. Daga masana'anta zuwa abokin ciniki kai tsaye, adana kuɗin ku
3. Stable stock ga al'ada sassa
4. A Lokacin Isar da Lokaci, tare da farashin jigilar kaya
5. Kwararren kuma akan lokaci bayan sabis

shiryawa

Akwatunan kwali, ko bisa ga buƙatar abokan ciniki.

bayanin

Har ila yau, an san shi da baiti goma, haɗin gwiwar duniya, sunan Ingilishi na haɗin gwiwa, wani yanki ne da ke gane watsa wutar lantarki mai canzawa. Ana amfani dashi don canza matsayi na axis na watsawa. Shi ne "haɗin gwiwa" na na'urar watsawa ta duniya na tsarin tuƙi na mota. bangare. Giciye-shaft madaidaicin haɗin gwiwa na duniya shine madaidaicin saurin gama gari da ake amfani da shi sosai a cikin motoci, kuma matsakaicin kusurwar tsaka-tsaki tsakanin rafukan da ke kusa da shi an yarda ya zama 15 ~ 20゜. Gicciyen giciye ɗaya ne daga cikin mahimman sassa na madaidaicin haɗin gwiwa na duniya.
Rashin gazawar haɗin gwiwar duniya na tashar watsa labarai ya fi faruwa ne ta hanyar lalacewa na jarida da ɗaukar hoto da lanƙwasa da nakasar kowace jarida, wanda ke haifar da tsakiyar layin giciye ba a cikin jirgi ɗaya ba, ko kuma Layukan tsakiya na rafukan da ke kusa da su biyu ba a tsaye suke ba. Domin mujallar haɗin gwiwar haɗin gwiwar duniya da tazarar lalacewa ta yi girma da yawa, igiyar giciye tana girgiza yayin aiki, wanda ke haifar da layin tsakiyar tashar watsawa ya karkata daga layin cibiyar juyawa, yana haifar da magudanar watsawa don rawar jiki da magudanar watsawa zuwa ga. yin kararrakin da ba na al'ada ba yayin aiki. sabon abu. Wear yana faruwa ne saboda rashin man shafawa.
Sanyewar mujallar giciye ta haɗin gwiwa ta duniya da ɗaukar nauyi kada ta wuce 0.02 ~ 0.13mm daga ra'ayin amfani, kuma yakamata a kiyaye gabaɗaya a kusan 0.01mm. Idan ya wuce 0.13mm, girgiza da hayaniyar tuƙi za su faru. Idan mujallar shaft ɗin giciye ta ƙare daga cikin tsagi, tsagi yana da zurfi sosai kuma ya kamata a gyara ko maye gurbinsa. Idan an yi amfani da gyare-gyaren gyare-gyaren sama da inlay, ana kuma buƙatar maganin zafi da niƙa. Bayan aiki, ana buƙatar waje-na-zagaye na kowane jarida ya zama 0.01mm, kuma taper ba zai iya zama babba ba (tsawon 20mm ba zai iya zama fiye da 0.01mm ba). Don duba tsayen gatura biyu masu kusa, tabbatar da cewa suna tsaye. Bayan sarrafawa da gyare-gyare, axis na kowane jarida ya kamata ya kasance a cikin jirgi ɗaya.
Lokacin da abin hawa ke gudana, saboda alkiblar jujjuyawar wutar lantarki iri ɗaya ce, alkiblar ƙarfin da ke kan giciye shima iri ɗaya ne. A tsawon lokaci, za a haifar da lalacewa ta gefe na giciye shaft jarida. Yayin da lokaci ya wuce, gefen karfi na giciye zai kara karuwa, yana haifar da tsagi, ta yadda zai zama sako-sako da ƙara. Kuna iya amfani da igiyar giciye don juya 90° dangane da matsayin asali, wanda zai iya tsawaita lokacin amfani. Lokacin haɗuwa, kula da gefen tare da bututun mai da ke fuskantar mashin tuƙi, cokali mai yatsa na duniya yakamata ya jujjuya da yardar kaina akan madaidaicin giciye, babu wani abin damuwa, kuma kada a sami rata axial. Ya kamata a yi allurar man shafawa akai-akai a cikin kulawar yau da kullun don hana lalacewa na giciyen mujallu da bearings saboda rashin mai.

Gidan ajiyarmu1

Gidan ajiyarmu1

Shirya da jirgi

Shirya da jirgi

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana