Titin nadi shock absorber XCMG hanya nadi kayayyakin gyara

Takaitaccen Bayani:

Sinanci XCMG XS143 Shock absorber, Sinawa XCMG XS123 Shock absorber, Sinawa XCMG XMR303 Shock absorber
XCMG na Sinanci XMR403 Shock absorber, Sinawa XCMG XP303S Shock absorber
Sinanci SHANTUI XS395 Shock absorber, Sinawa SHANTUI XS365 Shock absorber

 


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Shock absorber

Domin akwai nau'ikan kayan gyara da yawa, ba za mu iya nuna su duka akan gidan yanar gizon ba. Da fatan za a ji daɗin tuntuɓar mu don takamaiman wasu.

Amfani

1. Muna samar muku da samfuran asali da na bayan gida
2. Daga masana'anta zuwa abokin ciniki kai tsaye, adana kuɗin ku
3. Stable stock ga al'ada sassa
4. A Lokacin Isar da Lokaci, tare da farashin jigilar kaya
5. Kwararren kuma akan lokaci bayan sabis

Shiryawa

Akwatunan kwali, ko bisa ga buƙatar abokan ciniki.

bayanin

Shock absorber wani na'urar ne don hanzarta attenuation na vibration na firam da jiki don inganta tuki smoothness (ta'aziyya) na mota. Ana shigar da abin sha a cikin tsarin dakatarwa na yawancin motoci.
Murfin yana ƙarƙashin murfin don samar da ƙarin kariya.
Ka'idar aikinsa ita ce lokacin da firam ɗin da axle suka sake dawowa kuma piston ya sake dawowa a cikin Silinda, mai a cikin mai ɗaukar girgiza yana gudana baya da gaba a tsakanin keɓaɓɓen cavities guda biyu ta kunkuntar pores akan bawul. Saboda rashin jituwar da ke tsakanin bangon rami da mai da kuma juzu'i na ciki na ƙwayoyin ruwa, ƙarfin damping ya samu, wanda ke mayar da makamashin injina na girgiza jikin abin hawa zuwa makamashin zafi, wanda mai da harsashi ke sha. sannan ya watse cikin yanayi. The damping karfi yana da alaka da giciye-sashe yankin na mai nassi, da bawul spring stiffness da man danko.
Lokacin da dabaran ya yi tsalle sama, mai ɗaukar girgiza yana matsawa, kuma piston yana motsawa ƙasa dangane da Silinda, don haka ƙarar ƙaramin ɗakin silinda mai aiki yana raguwa, matsin mai ya tashi, kuma mai yana gudana zuwa cikin babban ɗakin. aiki Silinda ta hanyar kwarara bawul. Tun da babban rami yana mamaye wani yanki na sararin samaniya ta sandar fistan, ƙarar ƙarar babban kogon bai kai raguwar ƙarar rami na ƙasa ba, don haka wani ɓangaren mai yana tura bawul ɗin matsawa ya koma baya. Silinda ajiyar man fetur 5. Waɗannan bawuloli suna ƙuntata mai The damping ƙarfi a kan matsawa motsi na dakatar. Lokacin da dabaran ta faɗi, abin da ke ɗaukar girgiza yana buɗewa, kuma piston yana motsawa sama dangane da Silinda, don haka matsin mai a cikin ɗakin sama na Silinda mai aiki ya tashi, bawul ɗin yana buɗewa, kuma mai yana tura bawul ɗin tsawo don gudana. a cikin ƙananan ɗakin. Hakazalika, saboda kasancewar sandar fistan, man da ke gudana daga rami na sama zuwa cikin ƙananan rami bai isa ya cika ƙarar ƙarar ƙananan rami ba, kuma an haifar da wani nau'i na vacuum a cikin ƙananan rami. A wannan lokacin, man da ke cikin silinda mai ajiyar man fetur yana tura buɗaɗɗen bawul ɗin diyya kuma ya shiga cikin ƙananan rami. kari. A cikin wannan tsari, tasirin magudanar ruwa na bawul ɗin yana samar da ƙarfin damping akan tsawaita motsi na dakatarwa.

Gidan ajiyarmu1

Gidan ajiyarmu1

Shirya da jirgi

Shirya da jirgi

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana