Mai ɗaukar kaya yana hatimin kayan gyara don mai ɗaukar dabarar XCMG Liugong

Takaitaccen Bayani:

Aikace-aikace

Sinanci XCMG ZL50GN Seals, Sinawa XCMG LW300KN Seals, Sinawa XCMG LW500FN Seals, Sinawa XCMG LW400FN hatimin 5 Seals, Sinanci LIUGONG SL40W Seals.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

hatimi

Domin akwai nau'ikan kayan gyara da yawa, ba za mu iya nuna su duka akan gidan yanar gizon ba. Da fatan za a ji daɗin tuntuɓar mu don takamaiman wasu.

amfani

1. Muna samar muku da samfuran asali da na bayan gida
2. Daga masana'anta zuwa abokin ciniki kai tsaye, adana kuɗin ku
3. Stable stock ga al'ada sassa
4. A Lokacin Isar da Lokaci, tare da farashin jigilar kaya
5. Kwararren kuma akan lokaci bayan sabis

shiryawa

Akwatunan kwali, ko bisa ga buƙatar abokan ciniki.

bayanin

Zoben rufewa na roba ne mai axially, wanda aka yi amfani da shi azaman hatimin matsi na ramin juyi. Leben rufewa yana da kyakkyawan motsi da daidaitawa, zai iya ramawa ga mafi girma juriya da karkatar da kusurwa, zai iya hana maiko na ciki ko mai daga zubowa waje, kuma yana iya hana fantsama na waje ko ƙura daga kutsawa.
Baya ga buƙatun gabaɗaya na kayan zoben hatimi, zoben rufewa ya kamata kuma kula da waɗannan sharuɗɗan:
(1) Cike da elasticity da juriya;
(2) Ƙarfin injin da ya dace, gami da ƙarfin haɓakawa, haɓakawa da juriya na hawaye.
(3) Ayyukan yana da kwanciyar hankali, ba shi da sauƙi don kumbura a cikin matsakaici, kuma tasirin zafi na thermal (Joule sakamako) ƙananan ne.
(4) Yana da sauƙin sarrafawa da siffa, kuma yana iya kiyaye madaidaicin ma'auni.
(5) Ba ya lalata fuskar lamba, baya gurɓata matsakaici, da sauransu.
Abubuwan da suka fi dacewa da amfani da su don biyan buƙatun da ke sama shine roba, don haka zoben rufewa galibi an yi shi da roba. Akwai nau'ikan roba da yawa, kuma sabbin nau'ikan roba suna fitowa koyaushe. Lokacin zayyanawa da zaɓe, yakamata mutum ya fahimci halayen rubbers daban-daban kuma ya zaɓi su da kyau.
Amfani
1. Zoben rufewa ya kamata ya sami kyakkyawan aikin rufewa a cikin matsa lamba na aiki da wani yanayin zafin jiki, kuma zai iya inganta aikin rufewa ta atomatik yayin da matsa lamba ya karu.
2. Gwagwarmaya tsakanin na'urar zobe na rufewa da sassa masu motsi ya kamata su zama ƙanana, kuma haɗin gwiwar ya kamata ya kasance barga.
3. Zoben rufewa yana da juriya mai ƙarfi mai ƙarfi, ba sauƙin tsufa ba, tsawon rayuwar aiki, juriya mai kyau, kuma yana iya ramawa ta atomatik zuwa wani ɗan lokaci bayan lalacewa.
4. Tsarin sauƙi, amfani mai dacewa da kiyayewa, don haka zoben rufewa yana da tsawon rai.
Hanyar gyarawa
1. Tsaftace wurin shigarwa;
2. Cire burrs a lokacin shigarwa motsi na hatimi;
3. Aiwatar da mai a kan hatimi;
4. Kare wurin rufewa daga lalacewa;
5. Sake dubawa don tabbatar da cewa girman hatimin daidai ne;
6. Yi amfani da kayan aikin da suka dace don shigar da hatimin da ke buƙatar nakasa da shigar.

Gidan ajiyarmu1

Gidan ajiyarmu1

Shirya da jirgi

Shirya da jirgi

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana