1. Zaɓi wurin daskarewa na maganin daskarewa bisa ga yanayin zafi na yanayi
Wurin daskarewa na maganin daskarewa shine mafi mahimmancin alamar maganin daskarewa. A cikin yanayi na al'ada, yakamata a zaɓi wurin daskarewa na maganin daskarewa don zama a kusa da -10 ° C zuwa 15 ° C, wanda shine mafi ƙarancin zafi a cikin hunturu a ƙarƙashin yanayin muhalli na gida. Abokan ciniki za su iya zaɓar maganin daskarewa da ya dace daidai da yanayin yanayi a yankinsu.
2. Gwada amfani da maganin daskarewa a cikin ƙayyadadden lokacin
Maganin daskarewa gabaɗaya yana da ƙayyadadden ranar karewa. Yi amfani da shi da wuri-wuri bisa ga lokacin amfani. Ba a ba da shawarar yin amfani da maganin daskarewa da ya ƙare ba. Bugu da kari, ya kamata a adana maganin daskare a bude amma ba a yi amfani da shi ba a cikin wani akwati da aka rufe don gujewa shiga cikin kura, datti da sauran gurɓatattun abubuwa.
3. Duba ranar samar da maganin daskarewa a fili
Kodayake tsawon lokacin ingancin maganin daskarewa shine shekaru biyu, sabon shine mafi kyau. Lokacin siye, tabbatar da duba ranar samarwa. Ba a ba da shawarar siyan maganin daskare ba idan an bar shi fiye da lokacin inganci. Zai samar da ƙarin sikeli da sauran ƙazanta, waɗanda ke cutar da injin.
4. Zaɓi maganin daskarewa wanda yayi daidai da bututun rufewa na roba
Ya kamata a shafa maganin daskarewa a kan kofofin da aka rufe da roba ba tare da illa ba kamar kumburi da zaizayewa.
5. Zaɓi maganin daskarewa wanda ya dace da kowane yanayi
Yawancin maganin daskarewa a kasuwa ya dace da duk yanayi. Kyakkyawan maganin daskarewa na iya rage yawan sauyawa da rage farashi, kuma yana iya kare lafiyar injin injin. Ana ba da shawarar zaɓar nau'in maganin daskarewa don tabbatar da ingantacciyar inganci.
6. Zaɓi maganin daskarewa mai dacewa bisa ga yanayin abin hawa
Gabaɗaya magana, ba a ba da shawarar haɗa maganin daskare na iri daban-daban a cikin kayan injin ko abin hawa iri ɗaya ba. Idan gauraye, halayen sinadarai na iya faruwa, haifar da ƙumburi, lalata da sauran sakamako mara kyau.
Idan kana buƙatar sayamaganin daskarewa ko wasu na'urorin haɗidon injinan gini, zaku iya tuntuɓar mu a kowane lokaci. CCMIE zai yi muku hidima da zuciya ɗaya!
Lokacin aikawa: Mayu-07-2024