Yadda ake canza injin mai da tace mai?

Yadda ake canza injin mai da tace mai?

1. Cire farantin ƙasa a ƙarƙashin kwanon mai, sa'an nan kuma sanya kwandon mai a ƙarƙashin magudanar mai.

2. Don hana mai ya fantsama a jikinki, a hankali zazzage hannun ruwan magudanar don zubar da man, jira man ya zube sannan a bar shi ya zauna na tsawon mintuna 5, sannan daga hannu don rufe bawul din magudanar.

3. Bude ƙofar gefen gefen dama na baya, sannan yi amfani da maƙallan tacewa don cire matatar mai.

4. Tsaftace wurin zama mai tacewa, ƙara man injin mai tsafta a sabon ɓangaren tacewa, shafa man inji (ko shafa ɗan ƙaramin maiko) zuwa wurin rufewa da zaren sassa na ɓangaren tacewa, sannan shigar da abubuwan tacewa akan tace wurin zama.

5. A lokacin da installing, tabbatar da sealing surface yana cikin lamba tare da sealing surface na tace kashi wurin zama, sa'an nan kuma ƙara ƙara 3 / 4-1 juya.

6. Bayan maye gurbin abin tacewa, buɗe murfin injin, ƙara man inji ta tashar mai, sannan a duba bawul ɗin magudanar mai don zubar mai. Idan akwai zubewar mai, sai a warware kafin a cika. Bayan mintuna 15 duba ko matakin mai yana tsakanin matsakaicin matsakaici da mafi ƙarancin alamomi.

7. Sanya farantin tushe.

Idan kana bukatakayan haɗi masu alaƙadon mai tona ku ko kuna buƙatar na'urar haƙa ta hannu ta biyu, zaku iya tuntuɓar mu a kowane lokaci. Bugu da kari, idan kuna son siyan saboXCMG alama excavator, CCMIE kuma shine mafi kyawun zaɓinku.


Lokacin aikawa: Maris 12-2024