(1) Sabbin injunan diesel da aka yi wa kwaskwarima dole ne a yi aiki mai tsauri da gwaji kafin a fara aiki a hukumance.
(2) A kai a kai bincika da kula da tace iska, tace mai, da tace man dizal don tabbatar da cewa suna aiki cikin kyakkyawan yanayin fasaha.
(3) Canja man kwanon mai akai-akai, kuma man da aka ƙara dole ne ya cika buƙatun littafin koyarwa.
(4) Haramun ne a fara farawa da farko sannan a zuba ruwa, in ba haka ba za a iya sanyaya silinda kwatsam kuma ya tsage.
(5) Koyaushe kiyaye yanayin aiki na yau da kullun na injin. Idan ya yi yawa, za a narke man; idan ya yi ƙasa sosai, lalatawar acid zai faru.
(6) Ba a yarda da canje-canje kwatsam a cikin maƙura yayin aiki. Idan ana buƙatar canza magudanar saboda canje-canjen aikin aiki, ya kamata kuma a yi shi a hankali.
(7) An haramta sosai don amfani da abin totur. Booming maƙura ba kawai yana haifar da nakasar sandar haɗawa da crankshaft ba, ko ma karya crankshaft, amma kuma yana haifar da konewa bai cika ba.
(8) An haramta aikin ɗaukar nauyi na tsawon lokaci.
(9) An haramta tafiyar da injin cikin sauri na dogon lokaci.
(10) Fara daidai kuma rage adadin farawa.
(11) Tabbatar da tsafta.
(12) An haramta yin aiki a lokacin rashin lafiya.
(13) Lokacin fara injin, kula da pre-lubrication na 'yan mintuna kaɗan.
(14) Dumi na ɗan lokaci bayan fara injin.
Idan kana buƙatar siyan waniinjin ko na'urorin da ke da alaƙa da injin, za ku iya tuntuɓar mu da tuntuɓar mu. ccmie zai yi muku hidima da zuciya ɗaya.
Lokacin aikawa: Afrilu-30-2024