A kwance sandar fistan silinda 910115712 manyan motocin crane kayayyakin gyara

Takaitaccen Bayani:

Akwai wasu daga cikin na'urorin haɗi na crane
LD dabaran, saitin dabaran, saitin ƙugiya, saitin ƙugiya, saitin jan hankali, haɗaɗɗiya, igiyar waya, igiya na USB, injin gudu, birki, mai ragewa, reel na USB, mai iyakacin nauyi, daidaitattun sassa.
Inverter, ramut, resistor, iko panel, fashe-hujja mota, fashewa-hujja lantarki kayan aiki, iko na USB, obalodi iyaka, kariya majalisar, fashewa-proof limiter, iyaka canji, dogo matsa, yanzu tara.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

bayanin

Sashi na lamba: 910115712
Sunan sashi: A tsaye sandar piston silinda
Samfurin kayan aiki masu jituwa: 25t crane na manyan motoci da sauran kurayen motocin xcmg
Alamar sashi: XCMG

Saboda nau'ikan kayan gyara da yawa, ba za mu iya nuna su duka akan gidan yanar gizon ba. Da fatan za a ji daɗin tuntuɓar mu don takamaiman bayani. Waɗannan su ne wasu lambobin ɓangaren samfurin masu alaƙa:

803705843 FD-2008 mai watsa siginar (ƙarancin girma)
805046498 GB/T5783-2000 Bolt M6×30(Dacromet)
819911371 Murfin kura 75201748 (Meritor)
276100576 LQC80B.5.1-14 Gland
276100831 LQC80C.1.1-1 Karamin kambun ciyarwa
276601195 XAP320.10.21-1 Ruwa
276601368 XAP320.19.2.1-1 Bushing
276800187 XAP240.19.1.4-1 Ƙananan splint
276800188 XAP240.19.1.4-2 Rubber pad
276800189 XAP240.19.1.4.2 Babban clip
380300750 GR135.12-1 Gasket
380700246 GR185.01.1-1 mika mulki
380700251 GR185.01.1-6 shaft
380800143 GR200D.12.1-4 tubalan gyarawa
380901004 GR215A.09-3 Joystick
380901006 GR215A.09-4 Joystick
380901151 GR215C.14.2.3-4 Platen
380901982 GR215Ⅹ.25.2-8 Iyakance hannun riga
380905008 GR215KⅡ.14-3 Kushin daidaitawa
381600377 PY180G.12.1-7 Murfin Kushin
381600419 PY180G.17.20-3A Takeover
384102029 XM101E.12-15 Rufin mai ɗaukar nauyi
384202557 RH200.12.1.8.1 Ⅱ.2 taro scraper
387400405 XC500.05.50-1 bezel
387400406 XC500.05.50-2 farantin
387400464 XC500.01.1.4-4 Clip Chuangwei ZBJ
800106926 4644308328 farantin gogayya na ciki
800106928 4644308330 Farantin ciki
800107092 0750116100 Ƙwallon kwando 6009NSK
800107349 76101031 Ring Gear (Meritor)
800141699 4955160 Piston taro
800150970 3047991-20 Injector taro
800151106 3904166 Silinda Liner (QSB6.7)
800153239 C3928870 Haɗin sandar sanda

Wasu gabatarwar samfur na na'urorin haɗi na crane gama gari
1. Karfe igiya.
Bincika cewa ƙayyadaddun igiyar waya, ƙirar ƙira da wasan drum ɗin zame sun dace da buƙatun ƙira. Ko kafaffen shigarwa na igiyoyin waya, kamar igiyoyin waya kafaffen shirye-shiryen bidiyo, tubalan igiya, da sauransu, sun cika buƙatun. Ko igiyar waya tana sawa, karye, ƙulle-ƙulle, baƙaƙe, lanƙwasa, karye, da lalata.
2. Kugiya ƙugiya
Bincika ko ƙugiya na crane da na'urorin hana faɗuwa sun cika buƙatun, ko ƙugiya tana da tsage-tsage, fashe fashe da sauran lahani; ko sashin ƙugiya yana sawa, haɓakar buɗewa, nakasar ƙwanƙwasa, da kuma ko ya zarce ma'auni; wuyan ƙugiya da nakasar gajiya ta sama da tsagewa da kuma abubuwan da ke da alaƙa da sawar fil.
3. Haɗin kai.
Ko sassan haɗin gwiwar sun lalace, haɗin yana kwance, da kuma yanayin tasirin tasiri. Ko lalacewa na hada-hadar, madaurin fil, ramin ramin shaft da zoben roba mai buffer ya wuce ma'auni. Ko haɗin haɗin yana mai da hankali tare da haɗa sassan biyu.
4. Karfe.
Ko jikin ganga da gefen ganga suna da fashe gajiya, lalacewa, da sauransu; ko sanyewar igiya da bangon ganga ya wuce misali; ko tsayin bakin ganga ya dace da adadin yadudduka na igiyar igiya; ko yanayin aiki na jagorar igiya da tsarin igiya sun cika abubuwan da ake buƙata;
5. Na'urar birki.
Saitin birki, ko nau'in birkin ya cika ka'idodin ƙira, ko sandar tie da bazara na birki suna da lahani kamar nakasar gajiya da tsagewa; ko fil, sandal, dabaran birki, da farantin birki suna sawa fiye da ma'auni, kuma ko birki na hydraulic yana zubar da mai; Ko daidaitawar cire birki da ƙarfin birki na iya biyan buƙatun.
6. Pulley.
Ko juzu'in yana sanye da na'urar tsinke igiya; ko igiyar jan hankali da flange na dabaran suna da tsage-tsage, karyewar gefuna, wuce gona da iri, da dai sauransu, kuma ko juzu'in yana jujjuya a hankali.

Barka da zuwa tuntuɓar mu ko bincika akan rukunin yanar gizon mu don ƙarin kayan gyara!

amfani

1. Muna samar muku da samfuran asali da na bayan gida
2. Daga masana'anta zuwa abokin ciniki kai tsaye, adana kuɗin ku
3. Stable stock for al'ada sassa
4. A Lokacin Isar da Lokaci, tare da farashin jigilar kaya
5. Kwararren kuma akan lokaci bayan sabis

shiryawa

Akwatunan kwali, ko bisa ga buƙatar abokan ciniki.

Gidan ajiyarmu1

Gidan ajiyarmu1

Shirya da jirgi

Shirya da jirgi

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana