Abubuwan bukitin bukitin abin hawa don mai ɗaukar dabaran XCMG Liugong

Takaitaccen Bayani:

Aikace-aikace

Guga XCMG ZL50GN na Sinanci, Guga XCMG na Sinanci LW300KN Guga na Sinanci XCMG LW500FN guga na Sinanci XCMG LW400FN guga na China 3H5 guga, Sinanci LIUGONG SL40W guga .


Cikakken Bayani

Tags samfurin

guga

Domin akwai nau'ikan kayan gyara da yawa, ba za mu iya nuna su duka akan gidan yanar gizon ba. Da fatan za a ji daɗin tuntuɓar mu don takamaiman wasu.

amfani

1. Muna samar muku da samfuran asali da na bayan gida
2. Daga masana'anta zuwa abokin ciniki kai tsaye, adana kuɗin ku
3. Stable stock ga al'ada sassa
4. A Lokacin Isar da Lokaci, tare da farashin jigilar kaya
5. Kwararren kuma akan lokaci bayan sabis

shiryawa

Akwatunan kwali, ko bisa ga buƙatar abokan ciniki.

bayanin

Ƙaƙwalwar loda ita ce ɓangaren ƙarshe na mai ɗaukar kaya. Waɗannan abubuwan haɓakawa da na'urorin lantarki masu alaƙa an tsara su don tallafawa kayan aiki iri-iri, ba kawai guga ba. Ƙarfin ɗagawa na bum ɗin yana daidai da sauran kayan aikin injin ta yadda mai aiki zai iya ɗaukar kaya, ba injin kanta ba.
Yawancin masu ɗaukar kaya na Caterpillar skid steer da masu ɗaukar ƙasa da yawa suna amfani da abin da ake kira axial lift boom design. Ana haɗa waɗannan abubuwan haɓakawa da na'ura ta fil a kowane gefe. Waɗannan fil ɗin suna ɗaga guga tare da baka. Lokacin da guga ya fara ɗagawa, ya fara motsawa waje, nesa da injin. Lokacin da guga ya tashi sama da tsayin tsayayyen fil ɗin, zai matsa kusa da jikin motar.
Lokacin da guga ya kasance a cikin ƙananan matsayi, guga yana janyewa kusa da jiki, yana sa na'urar ta fi dacewa da kwanciyar hankali, kuma yana dacewa don motsa kaya a kusa. Yayin da guga ya tashi, zai yi nisa daga jiki, sannan ya mike. Wannan na iya fadada kewayon aiki na na'ura, kuma yana da sauƙi don sanya kayan da aka ɗora a cikin tsakiyar motar ko sanya pallet mai zurfi a cikin shiryayye. Wannan shine dalilin da ya sa kwanan nan na Caterpillar wanda aka ƙaddamar da mai ɗaukar kaya steer skid ya ɗauki sabuwar na'urar haɗin ɗagawa ta tsaye. Don cranes na tsaye, ana fara guga daga wurin da aka ja da baya-wannan shine hanyar da crane mai ɗagawa ke aiki. Duk da haka, lokacin da guga ya kai matsayi kusa da layin da ke kwance na ma'aikaci, zai yi nisan mita 0.6 daga jiki. Sa'an nan, guga zai tashi kusan a tsaye, ya kai matsakaicin tsayinsa na 325 cm.
Matakan kariya
Abubuwan da ke buƙatar kulawa a cikin tsarin maye gurbin guga sune kamar haka:
(1) Lokacin buga fil da guduma, aske ƙarfe na iya tashi cikin idanu kuma ya haifar da mummunan rauni. Lokacin yin wannan aikin, koyaushe sanya tabarau, kwalkwali, safar hannu, da sauran kayan kariya.
(2) Lokacin zazzage guga, sanya guga a hankali.
(3) Buga fil ɗin da ƙarfi, igiyar fil ɗin na iya tashi sama ta raunata mutane a kusa. Don haka, kafin sake buga fil ɗin, tabbatar da amincin mutanen da ke kusa.
(4) Lokacin zazzage fil ɗin, kula da hankali na musamman don kada ku tsaya ƙarƙashin guga, kuma kada ku sanya ƙafafu ko wani ɓangare na jikin ku ƙarƙashin guga. Lokacin rarrabuwa ko shigar da fil, don kare lafiya, tare da mutanen da ke cikin aikin haɗin gwiwa, tabbatar da sigina kuma kuyi aiki a hankali.

Gidan ajiyarmu1

Gidan ajiyarmu1

Shirya da jirgi

Shirya da jirgi

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana